Bakin: jerin R
• Tambarin ƙarfe
• Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa sau biyu a cikin maɗaukakin kai
• An rufe kan murzawa
• Tare da Jimlar Birki
Mafi ƙarancin wasan swivel na kai da siffa mai santsi da ƙaƙƙarfan rayuwar sabis saboda tsauri na musamman.
Dabarun:
• Takalmin dabara: Black roba roba, Soft, babban juriya da kare bene. Daidaita don aikace-aikacen waje da na cikin gida.
• Bakin dabaran: aluminum-simintin simintin gyare-gyare, Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa biyu. Tsatsa Load iya aiki da anti-tsatsa.
Mabuɗin fasali:
• Babban Ƙarfafawa
• Anti-Slip
• Resistance Shock
Ayyuka:
Barga a ƙasa marar daidaituwa.
Aikace-aikace:
Mafi dacewa don keken hannu & kayan aiki na waje don tabbatar da kwanciyar hankali a cikin mahalli masu rikitarwa.
| | | | | | | | | ![]() |
Dabarar Diamita | Loda | Axle | Plate/Gidaje | Gabaɗaya | Girman Babban Farantin Wuta | Bolt Hole Tazara | Diamita na Bolt Hole | Budewa | Nunber samfur |
80*36 | 100 | 38 | 2.5|2.5 | 108 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | Saukewa: R1-080S4-592-B |
100*36 | 100 | 38 | 2.5|2.5 | 128 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | R1-100S4-592-B |
125*40 | 150 | 38 | 2.5|2.5 | 155 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 52 | Saukewa: R1-125S4-592-B |
160*50 | 160 | 52 | 3.5|3.0 | 190 | 135*110 | 105*80 | 13.5*11 | 62 | R1-160S4-592-B |
200*50 | 200 | 54 | 3.5|3.0 | 235 | 135*110 | 105*80 | 13.5*11 | 62 | R1-200S4-592-B |
1. Ba shi da guba kuma mara wari, na kayan kare muhalli ne, kuma ana iya sake sarrafa shi.
2. Yana da juriyar mai, juriya acid, juriya na alkali da sauran halaye. Abubuwan da ake amfani da su na yau da kullun irin su acid da alkali suna da ɗan tasiri akansa.
3. Yana da halaye na tsauri, tauri, juriya ga gajiya da juriya na tsagewar damuwa, kuma yanayin zafi ba ya shafar aikinsa.
4. Ya dace don amfani a kan ƙasa iri-iri; An yi amfani da shi sosai a cikin sarrafa masana'anta, ɗakunan ajiya da dabaru, masana'antar kera da sauran masana'antu; TheYanayin zafin aiki shine -15 ~ 80 ℃.
5. Abubuwan da ake amfani da su shine ƙananan juzu'i, ingantacciyar kwanciyar hankali, ba canzawa tare da saurin ɗaukar nauyi, da kuma babban hankali da daidaito.