Maƙallin: Jerin R
• Maganin Karfe da Zinc da aka Matse
• Maƙallin da aka gyara
• Ana iya dagewa da gyaran kaskon a ƙasa ko wani wuri, ta hanyar guje wa amfani da kayan aiki ta hanyar girgiza da girgiza, tare da kyakkyawan kwanciyar hankali da aminci.
Taya:
• Takalmin Taya: Rubber Mai Laushi Mai Shuɗi akan Tayoyin Rimin Nailan.
• Bakin tayoyin: ƙera allura, ƙwallo mai daidaito ta tsakiya.
Sauran halaye:
• Babban sassauci, motsawa daidai akan ƙasa mara daidaituwa
• hana zamewa da ƙarfi
• Juriyar Girgiza
| Tayar ƙafa Ø (D) | 125mm | |
| Faɗin Taya | 36mm | |
| Ƙarfin Lodawa | 150mm | |
| Jimlar Tsawo (H) | 155mm | |
| Girman Faranti | 105*80mm | |
| Tazarar Ramin Bolt | 80*60mm | |
| Girman ramin ƙugiya Ø | 11*9mm | |
| Daidaitawa (F) | 38mm | |
| Nau'in ɗaurin | Ɗaukin ƙwallo ɗaya | |
| Rashin yin alama | × | |
| Ba ya yin tabo | × |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
| ![]() |
| Diamita na Taya | Loda | Aksali | Faranti/Gidaje | Loda | Girman Waje na Farantin Sama | Tazarar Ramin Bolt | Diamita na ramin ƙulli | Buɗewa | Number na Samfura |
| 100*36 | 120 | / | 2.5 | 128 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | R1-100R-551 |
| 125*38 | 150 | / | 2.5 | 155 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | R1-125R-551 |
Kamfanin Zhongshan Rizda Castor Manufacturing Co., Ltd. Yana cikin birnin Zhongshan, lardin Guangdong, ɗaya daga cikin biranen tsakiyar Pearl River Delta, wanda ya mamaye yanki mai faɗin murabba'in mita 10000. Kamfanin ƙwararre ne wajen kera ƙafafun da na'urorin Castors don samar wa abokan ciniki nau'ikan samfura iri-iri, nau'ikan da salon su. Kamfanin da ya gabaci kamfanin shine BiaoShun Hardware Factory, wanda aka kafa a shekarar 2008, wanda ya shafe shekaru 15 yana da ƙwarewar samarwa da kerawa.
1. Kyakkyawan juriyar juriya da kuma ƙarfin juriya mafi girma.
2. Juriyar zafin jiki na dogon lokaci ya wuce 70 ℃ kuma yanayin yanayin zafi mara kyau yana da kyau. Har yanzu yana iya kula da lanƙwasa mai kyau a -60 ℃.
3. Kyakkyawan rufin lantarki, juriya ga skid, juriya ga lalacewa, juriya ga yanayi da kuma sinadarai na yau da kullun.
4. Launi mai laushi zai iya rage hayaniya yadda ya kamata a yi amfani da shi.
5. Kyakkyawan halayen injiniya masu ƙarfi.
6. Bearing ɗin ƙwallo ɗaya yana da ƙarancin hayaniya da tsawon rai. Amfanin shine cewa hayaniyar ba za ta ƙaru ba bayan amfani da shi na dogon lokaci, kuma ba a buƙatar man shafawa.
1. Abokan ciniki suna ba da zane-zane, wanda Hukumar Bincike da Ci gaba ta Bincike ke bincika don tantance ko muna da abubuwa iri ɗaya.
2. Abokan ciniki suna samar da samfura, muna nazarin tsarin a fasaha kuma muna ƙirƙirar ƙira.
3. Yi la'akari da farashin samar da mold da kimantawa.
Mu a Zhongshan Rizda castor Manufacturing Co., Ltd. mun himmatu wajen samar da mafi kyawun ƙafafun da castors ga abokan cinikinmu, kuma muna farin cikin gabatar da wannan samfurin a matsayin sabuwar tayinmu.
An yi amfani da kayan gyaran roba daga masana'antar Turai na Castors masu ƙarfi don yin amfani da su da kuma dorewa. Suna da juriya ga gogewa kuma suna iya jure wa mummunan tasiri, wanda hakan ya sa suka dace da yanayin masana'antu waɗanda ke buƙatar motsi akai-akai. Waɗannan castors suna ba da motsi mai santsi da natsuwa a kan wurare daban-daban, gami da ƙasa mai laushi.