Maƙallin: Jerin R
• Takardar ƙarfe
• Mai ɗaukar ƙwallo biyu a kan juyawa
• An rufe kan juyawa
• Mafi ƙarancin juyawar kai da kuma yanayin birgima mai santsi da kuma ƙaruwar tsawon rai saboda riveting na musamman.
Taya:
• Takalmin ƙafa: Rer PU akan rim na Nailan/ƙafar tsakiya, ba tare da alama ba, ba tare da tabo ba
• Bakin tayoyi: allurar ƙera, ƙwallo biyu.
Muhimman Abubuwa:
• Mai jure wa ƙaiƙayi
• Birgima a hankali
• Mai juriya ga sinadarai
• Kariyar bene
• tsawon rai na aiki.
Aikace-aikace:
Na'urorin Lafiya, Kayan Daki Masu Kyau, Kekunan Ajiya & Kayan Masana'antu.
Aiki:
Ana amfani da su a ofisoshi masu tsada, ana amincewa da injinan mu na polyurethane don kiyaye kyawun halitta da kuma rage yawan lalacewar bene mai tsada ga benen katako mai mahimmanci.
| | | | | | | | | | |
| Diamita na Taya | Loda | Aksali | Faranti/Gidaje | Jimilla | Girman Waje na Farantin Sama | Tazarar Ramin Bolt | Diamita na ramin ƙulli | Buɗewa | Lambar Samfura |
| 160*50 | 450 | 52 | 5.0|4.0 | 196 | 135*110 | 105*80 | 13.5*11 | 63 | R2-160S-202 |
| 200*50 | 500 | 54 | 5.0|4.0 | 240 | 135*110 | 105*80 | 13.5*11 | 63 | R2-200S-202 |
1. Ba shi da guba kuma ba shi da ƙamshi, yana cikin kayan kare muhalli, kuma ana iya sake yin amfani da shi.
2. Yana da juriyar mai, juriyar acid, juriyar alkali da sauran halaye. Sinadaran da ake amfani da su wajen hada sinadarai kamar acid da alkali ba su da wani tasiri a kansa.
3. Yana da halaye na tauri, tauri, juriya ga gajiya da juriyar tsagewa, kuma yanayin danshi ba ya shafar aikinsa.
4. Ya dace da amfani a wurare daban-daban; Ana amfani da shi sosai a sarrafa masana'antu, adanawa da jigilar kayayyaki, kera injina da sauran masana'antu;Yanayin zafin aiki shine - 15 ~ 80 ℃.
5. Fa'idodin ɗaukar bearing sune ƙananan gogayya, kwanciyar hankali, ba ya canzawa tare da saurin ɗaukar bearing, da kuma babban lanƙwasa da daidaito.