• kai_banner_01

Castor na masana'antu na Turai, 125mm, Farantin saman, Swivel, ƙafafun PA

Takaitaccen Bayani:

hali:(Ƙaramin ɗaurin kai)

Castors na nailan ƙafafunsu ne guda ɗaya da aka yi da nailan mai ƙarfi, super polyurethane da roba. Samfurin Load yana da juriyar tasiri mai yawa. Ana shafa man shafawa na ciki da man shafawa na lithium mai amfani da shi, wanda ke da juriyar ruwa mai kyau, kwanciyar hankali na inji, juriyar tsatsa da kuma kwanciyar hankali na iskar shaka. Ya dace da shafa man shafawa na bearings masu birgima, bearings masu zamiya da sauran sassan gogayya na kayan aikin injiniya daban-daban a cikin zafin aiki na - 20 ~ 120 ℃.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwar Kamfani

Kamfanin Zhongshan Rizda Castor Manufacturing Co., Ltd. Yana cikin birnin Zhongshan, lardin Guangdong, ɗaya daga cikin biranen tsakiyar Pearl River Delta, wanda ya mamaye yanki mai faɗin murabba'in mita 10000. Kamfanin ƙwararre ne wajen kera ƙafafun da na'urorin Castors don samar wa abokan ciniki nau'ikan samfura iri-iri, nau'ikan da salon su. Kamfanin da ya gabaci kamfanin shine BiaoShun Hardware Factory, wanda aka kafa a shekarar 2008, wanda ya shafe shekaru 15 yana da ƙwarewar samarwa da kerawa.

Gabatarwar samfur

Nauyin kaskon nailan mai sauƙi ne, juriyar injina ƙarami ne, juyawar tana da sassauƙa, kuma amfani da hannu da na inji yana da matuƙar rage aiki. Hakanan ya dace da aiki a yanayin danshi, kuma yana da halaye na hana mai da kuma hana acid, kuma kayan kariya ne ga muhalli. Bearing mai sauƙi wani nau'in tsarin motsi ne na layi, wanda ake amfani da shi don haɗa bugun layi da shaft mai siffar silinda. Yana da ƙaramin gogayya, yana da daidaito, baya canzawa tare da saurin ɗaukar nauyi, kuma yana iya samun motsi mai daidaito tare da babban hankali da daidaito.

Siffofi

1. Kyakkyawan juriya ga zafi: zafinsa na yanayin zafi shine 80-100 ℃.

2. Kyakkyawan tauri da juriya ga sinadarai.

3. Ba shi da guba kuma ba shi da ƙamshi, kayan da ba su da illa ga muhalli, ana iya sake yin amfani da su.

4. Juriyar tsatsa, juriyar acid, juriyar alkali da sauran halaye. Na'urorin capacitors na yau da kullun kamar acid da alkali ba su da tasiri sosai a kai.

5. Tauri da tauri, tare da halayen juriyar gajiya da juriyar tsagewa, aikinsa ba ya shafar yanayin danshi; Yana da tsawon rayuwar gajiya mai lanƙwasa.

6. Fa'idodin ɗaukar bearing sune ƙananan gogayya, kwanciyar hankali, ba ya canzawa tare da saurin ɗaukar bearing, da kuma babban lanƙwasa da daidaito.

Sigogin samfurin

Sigogi na Samfura (1)

Sigogi na Samfura (2)

Sigogi na Samfura (3)

Sigogi na Samfura (4)

Sigogi na Samfura (5)

Sigogi na Samfura (6)

Sigogi na Samfura (7)

Sigogi na Samfura (8)

Sigogi na Samfura (9)

a'a.

Diamita na Taya
& Tafiya Tafiyar Kafa

Loda
(kg)

Aksali
Daidaitawar

Maƙallin
Kauri

Loda
Tsawo

Girman Farantin Sama

Tazarar Ramin Bolt

Diamita na ramin ƙulli

Buɗewa
Sararin ƙafa

Number na Samfura

80*36

120

38

2.5|2.5

108

105*80

80*60

11*9

42

R1-080S-300

100*36

150

38

2.5|2.5

128

105*80

80*60

11*9

42

R1-100S-300

125*36

160

38

2.5|2.5

155

105*80

80*60

11*9

52

R1-125S-300

125*40

180

38

2.5|2.5

155

105*80

80*60

11*9

52

R1-125S-3002


  • Na baya:
  • Na gaba: