TPR roba ƙafafun suna da kyau elasticity, anti-skid yi da kuma mai kyau na bebe sakamako. Ana amfani da su galibi don gida, kasuwanci da sauran dalilai, kamar simintin kulin shiru da ake amfani da su a asibitoci. Ƙwallon ƙwallon ƙafa ɗaya yana ɗaukar nau'i mai gauraya na zamiya da juzu'i, kuma rotor da stator ana shafa su da ƙwallaye kuma an sanye su da mai. Yana shawo kan matsalolin gajeriyar rayuwar sabis da rashin kwanciyar hankali na aikin mai.
Cikakken sigogi na Castor:
• Dabarun Dia: 80mm
• Nisa Daban: 36mm
• Iyakar nauyi: 120 KG
• Kashe Axle: 42mm
• Tsawon nauyi: 108mm
• Girman faranti na sama: 105mm * 80mm
• Ramin Bolt: 80mm * 60mm
• Ramin Bolt Dia: Ø11mm*9mm
Baki:
• karfen da aka danne, da tutiya-plated, shudi-passivated
• Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa sau biyu a cikin maɗaukakin kai
• hatimin murza kai
• ƙaramar wasan swivel da siffa mai santsi da haɓaka rayuwar sabis saboda ƙaƙƙarfan tsarin riveting na musamman
Dabarun:
• Baki: BaƙiPPrimi.
• Tako:Blue Farashin TPR, rashin yin alama, rashin tabo.
• Ƙarfafawa: Ƙwallon ƙafa ɗaya.
| | | | | | | | | ![]() |
Dabarar Diamita | Loda | Axle | Plate/Gidaje | Gabaɗaya | Girman Babban Farantin Wuta | Bolt Hole Tazara | Diamita na Bolt Hole | Budewa | Nunber samfur |
80*36 | 120 | 38 | 2.5|2.5 | 108 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | Saukewa: R1-080S-441 |
100*36 | 150 | 38 | 2.5|2.5 | 128 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | Saukewa: R1-100S-441 |
125*36 | 160 | 38 | 2.5|2.5 | 155 | 105*80 | 80*60 | 11*9 | 42 | Saukewa: R1-125S-441 |
1. Abubuwan TPR gaba ɗaya sun dace da muhalli.
2. Yana iya samun cikakken shiru da juriya.
3. Abun TPR ba shi da matsala na sha ruwa kuma ba shi da matsala na rawaya da raguwa saboda hydrolysis. Samfurin yana da tsawon rairayi.
4. Ƙwallon ƙwallon ƙafa ɗaya yana da ƙananan amo da tsawon sabis. Amfanin shine cewa amo ba zai karu ba bayan amfani da dogon lokaci, kuma ba a buƙatar mai mai.
Zhongshan Rizda Castor Manufacturing Co., Ltd. Ana zaune a cikin birnin Zhongshan na lardin Guangdong, daya daga cikin manyan biranen tsakiyar kogin Pearl Delta, wanda ke da fadin kasa fiye da murabba'in murabba'in 10000, sana'ar sana'a ce ta kera ƙafafun da Castors don samar wa abokan ciniki nau'ikan girma dabam, nau'ikan da nau'ikan nau'ikan. Salon kayayyaki na aikace-aikace iri-iri.Magabacin kamfanin shine Kamfanin BiaoShun Hardware Factory, wanda aka kafa a 2008 wanda ya sami 15. shekaru na ƙwararrun samarwa da ƙwarewar masana'antu.