Cikakkun sigogi na Castor:
• Diagon Taya: 38mm
• Faɗin tayoyin: 20mm
• Ƙarfin kaya: 45 KG
• Tsawon kaya: 60mm
• Girman farantin saman: 54mm*44mm
• Tazarar ramin ƙulli: 40mm*30mm
• Dia na ramin ƙugiya: Ø6.0mm
Maƙala:
• Bakin ƙarfe
• Mai ɗaukar ƙwallo biyu a kan juyawa
• hatimin kai mai juyawa
• mafi ƙarancin juyawar kai da kuma yanayin birgima mai santsi da kuma ƙaruwar tsawon rai saboda tsarin riveting na musamman
Tayar ƙafa:
• Farin Nailan, ba ya yin alama, ba ya yin tabo.
• Nau'in Haɗi: Nau'in Haɗi mara motsi.
|
|
|
|
|
|
|
|
|
| |
| Diamita na Taya | Loda | Aksali | Faranti/Gidaje | Jimilla | Girman Waje na Farantin Sama | Tazarar Ramin Bolt | Diamita na ramin ƙulli | Lambar Samfura |
|
| 38*20 | 45 | / | 2.0|2.0 | 60 | 54*44 | 40*30 | 6.0 | A1-038S-310 | |
| 50*20 | 50 | / | 2.0|2.0 | 70 | 54*44 | 40*30 | 6.0 | A1-050S-310 | |
|
|
Kamfanin Zhongshan Rizda Castor Manufacturing Co., Ltd. Yana cikin birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, ɗaya daga cikin biranen tsakiyar Pearl River Delta, wanda ya mamaye yanki mai faɗin murabba'i sama da murabba'i 10,000, ƙwararren masani ne na kera ƙafafun da masu gyaran ƙafa don samar wa abokan ciniki nau'ikan samfura iri-iri, nau'ikan da salon su. Magabacin kamfanin shine BiaoShun Hardware Factory, wanda aka kafa a 2008 wanda ya shafe shekaru 15 yana da ƙwarewar samarwa da masana'antu.
1. Kyakkyawan juriya ga zafi: zafinsa na yanayin zafi shine 80-100 ℃.
2. Kyakkyawan tauri da juriya ga sinadarai.
3. Ba shi da guba kuma ba shi da ƙamshi, kayan da ba su da illa ga muhalli, ana iya sake yin amfani da su;
4. Juriyar tsatsa, juriyar acid, juriyar alkali da sauran halaye. Na'urorin da ke amfani da sinadarai na halitta kamar acid da alkali ba su da wani tasiri a kansu;
5. Tauri da tauri, tare da halayen juriyar gajiya da juriyar tsagewa, aikinsa ba ya shafar yanayin danshi; Yana da tsawon rayuwar gajiya mai lanƙwasa.
6. Fa'idodin ɗaukar bearing sune ƙananan gogayya, kwanciyar hankali, ba ya canzawa tare da saurin ɗaukar bearing, da kuma babban lanƙwasa da daidaito.