Ana amfani da wannan samfurin a cikin ƙafafun PU tare da tsakiyar aluminum. Castors tare da ƙafafun Polyurethane akan AL Rim, Castors an yi su ne da mahaɗin polyurethane polymer, wanda shine elastomer tsakanin filastik da roba. Tsakiyar tana da tsakiyar aluminum, Cikakken aikinsa mai kyau kuma na musamman ba shi da filastik da roba na yau da kullun. Ana shafa castors a ciki da man shafawa na lithium na yau da kullun, wanda ke da kyakkyawan juriya ga ruwa, kwanciyar hankali na inji, juriya ga tsatsa da kwanciyar hankali na iskar shaka. Ya dace da shafa man shafawa na birgima, bearings masu zamiya da sauran sassan gogayya na kayan aikin injiniya daban-daban a cikin zafin aiki na - 20 ~ 120 ℃.
Tayar roba ta tsakiya ta aluminum tana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai yawa, juriya ga lalacewa, juriya ga tasiri, juriya ga lalata sinadarai da kuma juriya ga zafi, kuma ana amfani da ita sosai a masana'antu. Bugu da ƙari, an naɗe matattarar waje ta ƙafafun da roba, wanda ke da kyakkyawan tasirin rage hayaniya. Akwai ƙananan ƙwallan ƙarfe da yawa a kusa da tsakiyar shaft a cikin bearing ɗin ƙwallon biyu, don haka gogayya ƙarama ce kuma babu ɗigon mai.
Game da Birki:
Bayan dogon zaɓi da gwaji daga injiniyoyinmu, a ƙarshe muka zaɓi faifan gear na birki da muke amfani da shi yanzu. Wannan faifan gear yana sa birkin castors ɗinmu ya fi karko, dacewa da aminci.
Game da Haifarwa:
Nauyin wannan samfurin shine bearing na ƙwallon ƙafa biyu, bearing na ƙwallon ƙafa biyu yana da ƙarfin ɗaukar nauyi. Ƙarfin ɗaukar nauyi na wannan samfurin zai iya kaiwa kilogiram 150. Matsakaicin axle shine 38mm, Ba wai kawai zai iya tabbatar da ƙarfin ɗaukar nauyi ba, har ma yana da sauƙi, mafi ƙarancin ƙoƙari da kuma juyi mai santsi lokacin da muka yi amfani da shi.
Bidiyo game da wannan samfurin a YouTube:
Lokacin Saƙo: Mayu-10-2023
