Simintin roba siminti ne da aka yi da wani abu mai ƙarfi na polymer mai laushi tare da nakasar juyawa. Suna da juriya mai ƙarfi da juriya ga lalacewa, kuma ana amfani da su sosai a cikin kayan aikin masana'antu.
Masu gyaran roba suna da kyakkyawan juriya ga iskar shaka da kuma juriya ga tsatsa, wanda zai iya jure wa abubuwan da ke lalata muhalli a masana'antu. Masu gyaran suna da laushi kuma suna iya rage hayaniya yadda ya kamata a lokacin amfani da su. Bearing ɗin ƙwallon guda ɗaya yana ɗaukar nau'in gogayya mai zamiya da gogayya mai birgima, kuma ana shafa wa rotor da stator ƙwallo da kuma sanya masa mai mai shafawa. Yana shawo kan matsalolin ɗan gajeren lokaci na aiki da rashin kwanciyar hankali na mai ɗaukar mai.
Maƙala: An gyara
Simintin ƙarfe mai gyarawa yana da kyakkyawan kwanciyar hankali lokacin da yake aiki don haka ya fi aminci.
Faɗin maƙallin yana da baƙi.
Bearing: Tsakiyar daidaiton ƙwallon bearing
Bearing ɗin ƙwallon yana da ƙarfi, gudu mai santsi, ƙarancin gogayya da tsawon rai.
Nauyin wannan samfurin zai iya kaiwa kilogiram 120.
Bidiyo game da wannan samfurin a YouTube:
Lokacin Saƙo: Yuni-08-2023
