Tayoyin TPR suna da kyakkyawan sassauci, aikin hana skid da kuma kyakkyawan tasirin shiru. Ana amfani da su galibi don gidaje, kasuwanci da sauran dalilai, kamar su castors na keken hayaki da ake amfani da su a asibitoci. Bearing ɗin ƙwallon guda ɗaya yana ɗaukar nau'in haɗakar gogayya da gogayya mai birgima, kuma ana shafa wa rotor da stator ƙwallo kuma ana sanye su da man shafawa. Yana shawo kan matsalolin ɗan gajeren lokaci na aiki da rashin kwanciyar hankali na ɗaukar mai.
Maƙala: An gyara
Simintin ƙarfe mai gyarawa yana da kyakkyawan kwanciyar hankali lokacin da yake aiki don haka ya fi aminci.
Za a iya amfani da Zinc baƙi, shuɗi, foda ko rawaya a saman maƙallin.
Bearing: Tsakiyar daidaiton ƙwallon bearing
Bearing ɗin ƙwallon da aka daidaita a tsakiya yana da ƙarfi, gudu mai santsi, ƙarancin gogayya da tsawon rai.
Nauyin wannan samfurin zai iya kaiwa kilogiram 150.
Bidiyo game da wannan samfurin a YouTube:
Lokacin Saƙo: Yuli-03-2023
